JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA el
OFISI YA RAIS

TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA

HALMASHAURI YA WILAYA YA RUANGWA

Unapojibu tafadhali taja:
KUMB NA.HB.25/118/01/03 22/05/2025

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ruangwa amepokea Kibali
cha Ajira Mpya kutoka kwa Katibu Mkuu Ofisi ya Rais Menejimenti ya Utumishi
wa Umma na Utawala Bora chenye Kumb.Na.FA.97/228/01/A/25 cha tarehe
29.04.2025. \Watanzania wote wenye sifa zilizo ainishwa hapa chini,

wanakaribishwa kuwasilisha maombi ya kazi kwa nafasi zifuatazo:-
1.1 MWANDISHI MWENDESHA OFISI Il - NAFASI 03

1.1.1 SIFA ZA MWOMBAJI

Awe amefaulu Kidato cha Nne (IV) au Kidato cha Sita (VI) wenye Stashahada (Diploma) ya
Uhazili au Cheti cha NTA Level 6 ya Uhazili. Aidha awe amefaulu somo la Hatimkato ya
Kiswahili na Kiingereza maneno 100 kwa dakika moja na kupata Programu za Compyuta za
Ofisi kama vile:- Word, Excel, Power point, Internet, E-mail na Publisher kutoka Chuo

chochote kinachotambuliwa na Serikali.
1.1.2 MAJUKUMU YA KAZI

I.  Kuchapa barua, taarifa na nyaraka za kawaida na za Siri:
li.  Kupokea wageni na kuwasaili shida zao na kuwaeleza wanapoweza kusaidiwa:
li.  Kutunza taarifa za kumbukumbu ya matukio, miadi, tarehe za vikao, safari za Mkuu
wake na ratiba za kazi zingine;
V. Kutafuta majalada na nyaraka zinazohitajika katika utekelezaji wa majukumu ya kazi;
V. Kupokea majalada
na kusambaza kwa maofisa walio katika Divisheni/Kitengo/Sehemu husika:

vi.  Kukusanya, kutunza na kuyarejesha majalada na nyaraka sehemu zinazohusika;




Vi, nupailiya uuvIivuvv tia nulaliya IHaanivalisr ya vinau linivalliivall,
viii. Kuandaa orodha ya mahitaji ya vifaa vya Ofisi

ix. Kufanya majukumu mengine anayoweza kupangiwa na Mwaijiri

1.1.3 NGAZI YA MSHAHARA

Watakao faulu usaili na kuajiriwa kwa nafasi hiyo watalipwa mshahara kwa kuzingatia ngazi

za mishahara ya Serikali yaani TGS C

2.1 DEREVA DARAJA LA Il - NAFASI 11

2.1.1 SIFA ZA MWOMBAJI

Awe amehitimu Elimu ya Kidato cha Nne (IV) au Sita (Form Six), Awe na leseni ya Daraja la
C au E ya uendeshaji magari ambayo amefanyia kazi kwa muda usiopungua mwaka mmoja
bila kusababisha ajali. Awe amehudhuria mafunzo ya msingi ya uendeshaji magari (Basic
Driving Cource) yanayotolewa na Chuo cha VETA au NIT au Chuo kingine kinachotambulika

na Serikali.
2.1.2 MAJUKUMU YA KAZI

I Kukagua Gari kabla na baada ya safari ili kubaini hali ya usalama wa gari;
ii.  Kupeleka watumishi kwenye safari za kazi:
ii.  Kufanya matengenezo madogomadogo ya gari;
Iv.  Kukusanya na kusambaza nyaraka mbalimbali:
v.  Kujaza na kutunza taarifa za safari zote katika daftari la safari;
vi.  Kufanya usafi wa gari na

vii.  Kufanya majukumu mengine ambayo atapangiwa na Mwajiri

2.1.3 NGAZI YA MSHAHARA

Watakao faulu usaili na kuajiriwa kwa nafasi hiyo watalipwa mshahara kwa kuzingatia ngazi

za mishahara ya Serikali yaani TGS B
3.1 MASHARTI YA JUMLA

I Waombaji waambatishe maelezo binafsi yanayojitosheleza (Detailed CV) yenye
anuani na namba za simu za kuaminika pamoja na majina ya Wadhamini (Referees)

watatu wa kuaminika pamoja na namba zao za Simu.




VIQUITIVI YULS yadllibalaiic jia landia Za VYSu vya Ciiliu iid taaidiiia RUURa  vyuy
vinavyotambuliwa na Serikali. Nakala hizo ziwe zimethibitishwa na Wakili au
Kamishna wa Viapo.
iii.  Testimonials, provision results, statement of results, havitakubaliwa
iv.  Waombaji wote ambao wamesoma Nje ya Nchi wahakikishe vyeti vyao vinafanyiwa
ulinganishi na TCU na NACTE.
v.  Waombaji waambatishe (Upload) picha moja Passport size ya hivi karibuni kwenye
Mfumo wa Kielektroniki wa Ajira.
vi.  Mwombaji ambaye ni mtumishi wa Umma, lazima apitishe barua yake ya maombi kwa
Mwajiri wake.
vi. ~ Waombaji waliostaafishwa katika Utumishi wa Umma hawaruhusiwi kuomba
isipokuwa kama wana kibali kutoka kwa Katibu Mkuu Kiongozi.
viii.  Barua ya Maombi iandikwe kwa Kiswahili au Kiingereza
ix.  Mwisho wa kutuma maombi ni tarehe 5 Juni, 2025.

X.  Barua ya maombi ya kazi iliyosainiwa na mwombaiji wa nafasi za kazi ielekezwe kwa:

Mkurugenzi Mtendaiji (W),
Halmashauri ya Wilaya ,
15 Barabara ya Boma,
S.L.P 51,

65682 RUANGWA, LINDI.

MUHIMU: Maombi yote ya kazi yatumwe kwenye Mfumo wa Kielektroniki wa Ajira

(Recruitment Portal) kupitia anuani ifuatayo: https://portal.ajira.qo.tz/ na si vinginevyo.

Anwani hii inapatikana pia kupitia kwenye tovuti ya Sekretarieti ya Ajira kwa kubofya
‘Recruitment Portal’.

Maombi yatakayowasilishwa nje ya utaratbu ulicanishwa Kkatika tangazo hili
HAYATAFANYIWA KAZI.

Tangazo hili limetolewa na
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