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Mkurugenzi Mtendaji (W),
Halmashauri ya Wilaya,
S.L.P 51,
Ruangwa

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ruangwa anayo furaha
ya kutangaza nafasi 01 ya ajira ya kudumu kwa Watanzania wenye sifa
stahiki kwa nafasi ya Msaidizi wa kumbukumbu Daraja la II. Nafasi
hii ya ajira inatokana na kibali cha ajira mbadala kutoka kwa Katibu Mkuu
Ofisi ya Rais, Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora
kwa kibali chenye Kumb. Namba FA.170/372/01”A”/107 cha tarehe
11 Januari, 2023.

MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II.
A. Sifa za mwombaji:

» Awe amehitimu elimu ya kidato cha nne (IV) au Sita (VI) pia
awe amehitimu mafunzo ya stashahada “"NTA Level 6” katika
fani ya Rasimu ramani (cartography) au (geoinformatics),
sharia, Afya au Masijala kutoka vyuo vinavyotambuliwa na
Serikali.

B. KAZI NA MAJUKUMU YA MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II.

o Kuorodhesha barua zinazoigia Masjala kwenye regista
(incoming correspondence register)

» Kuorodhesha barua zinazotoka nje ya Taasisi (outcoming
correspondence register)

« Kusambaza majalada kwa watendaji(Action Officer)

o Kupokea majalada yanayorudi masjala kutoka kwa
watendaji.

e Kutafuta kumbukumbu au nyaraka au majalada

yanayoitajika na watendaji
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« Kurudisha majalada kwenye shubaka au  kabati 1a
majalada(racks/flllmg cabinate) au  mahall  pengine
yanapoifadhiwa D

. Kufuatilia majalada ndani ya Taasisi(file tracking)

1. MASHARTI YA JUMLA e iy

e Mwombaji awe Mtanzania mwenye umri usiopungua miaka 18 na
usiozidi miaka 45. i 3

e Mwombaji awe na kitambulisho/namba ya utambulisho wa Urala

lisho vya Taifa (NIDA)
cheti cha

kutoka Mamlaka ya vitambu :

e Mwombaji aambatanishe nakala za vyeti vya taaluma, !

kuzaliwa, maelezo binafsi (CV) na nyaraka zote myhnrr_w pamoja
na picha mbili (2) (Passport size) zilizopigwa hivi karibuni. .

v wetatement results” hati yd

Testimonials “provisional results

matokeo ya kidato cha nne na sita (FORM FOUR AND FORM
SIX RESULTS SLEEPS) HAVITAK UBALIWA

Nafasi ya kazi iliyoombwa iandikwe juu ya bahasha, kutozingatia
hii kutasababisha maombi ya kazi kuwa batili

Kwa wale watakaopita kwenye mchujo wa awali (short listened
candidates). Ndio watakaoitwa kwenye usaili (interview) na kufika

na vyeti halisi.
Barua zote za maombi ziandikwe kwa Mkono na kutumwa kwa njia

ya posta kwa anwani ifuatayo:-

MKURUGENZI MTENDAJI,
HALMASHAURI YA WILAYA YA RUANGWA,

S.L.P 51,

RUANGWA
ombi kwa mkono katika ofisi

NB; Uwasilishaji wa barua za ma
za Halmashauri ya Wilaya hazitapokelewa.

Mwisho wa kutuma na kupokea maombi ni tarehe 29 Machi,
2023 saa 9:30 Alasiri.

Frank F. Chonya
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