

HALMASHAURI YA WILAYA YA RUANGWA

HOSPITALI YA WILAYA S.L.P 49 RUANGWA /LINDI

MSAMAHA WA MUDA

- (A) 1.Namba ya kliniki ya wagonjwa wa nje.....
- 2.Namba ya mgonjwa wa nje /kulazwa.....
- 3.Jina la mgonjwa
- 4.Tarehe ya kuzaliwaUmri.....Jinsia.....
- 5.Hali ya Ndoakazi.....
- 6.Kijiji.....kitongoji/mtaa.....Wilaya
- 7.Jina la balozi /Mjumbe wa mtaa.....
- 8.Tahehe ya kulazwa
- 9.Tarehe ya kuruhusiwa

(B)Maelezo ya ziada

- Kiwango cha Elimu.....
- Kazi ya Mke/Mume/Mlezi.....
- Kiwango cha Elimu Mume/Mke/Mlezi.....
- Idadi ya mahudhurio (Mgonjwa wa nje)kwa miezi 6 iliyopita.....
- Idadi ya kulazwa Hospitalini kwa miezi 6 iliyopita
- Ni ndugu yako yupi anaweza kukulipia Malipo ya Matibabu

(C)Uchunguzi

- Je.Mgonjwa amewahi kutibiwa Mahali pengine?.....
- Kama ndiyo mahali gani.....lini.....
- Je. Mgonjwa amevaa nguo za thamani?.....
- Mengineyo yanayoonekana.....
- Magonjwa ya mlipuko

(D)Mapendekezo ya msamaha.

- Anapewa msamaha ili aweze kupata matibabu kwa kuwa hana uwezo wa kuchangia matibabu kwa sasa kutokana na hali yake
- Je anastahili kupata msamaha huo Ndiyo.....Hapana.....
- Jina la anaependekeza msamaha
- Cheo.....
- Sahihi.....

E)Imeidhinishwa

- Ndio.....Hapana.....
- Jina la anaye idhinisha.....
- Cheo
- Sahihi.....
- Namba katika Rejesta ya kupatiwa Msamaha kwa Muda.....(Kama Imeidhinishwa).....Tarehe.....
- Nashukuru kwa ushirikiano.**