HALMASHAURI YA WILAYA YA RUANGWA
OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI-RUANGWA

TAREHE 13/12/2018

TANGAZO TANGAZO TANGAZO

KAMATI YA UJENZI WA HOSPITALI YA WILAYA YA RUANGWA
INATANGAZA KAZI KWA MAFUNDI WAFUATAO;-

1.FUNDI UJENZI
KAMATI INAKARIBISHA MAOMBI KWA MTU YEYOTE MWENYE SIFA

ZIFUATAZO:-

& AWE NA UZOEFU WA KUJENGA NYUMBA ZA SERIKALI

AWE TAYARI KUHESHIMU MKATABA WA KAZI

AWE TAYARI KUPOKEA USHAURI WA KITAALAMU WA UJENZI NA

UFUNDI HUSIKA
% MWENYE CHETI CHOCHOTE CHA UFUNDI WA TAALUMA YAKE NA

UZOEFU ATAFIKIRIWA
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VMWOMBAJI ANATAKIWA KUFANYA YAFUATAYO:-
1. AELEZE GHARAMA ZA UFUNDI KWA KAZI ATAKAYOIOMBA.
2. FUNDI ANATAKIWA KUFIKA IDARA YA UJENZI NA KUPATA RAMANI

YA KAZI HUSIKA.

MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI NI TAREHE 19/12/2018 SAA 05:00 ASUBUHI

MAOMBI YOTE YAPELEKWE OFISI YA MKURUGENZI WA HALMASHAURI
YA WILAYA YA RUANGWA

FIKA KWENYE UFUNGUZI UTAKAOFANYIKA TAREHE 19/12/2018 SAA 05:00
ASUBUHIBILA KUKOSA

TANGAZO HILI LIMETOLEWA NA KAMATI YA UJENZI WA HCSPITALI YA
WILAYA.

Eng. Mapunda, L.E
KAIMU MKURUGENZI MTENDAJI
HALAMASHAURI YA WILAYA RUANGWA
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