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oFrsr YA MKURUGENZI MTENDAJI IWI

s.L.P 51,

RUANGWA.

Kumb:HWR/K.2ft5/96 23ft0/2O20

TANGAZO I.^A KUITWA KWENYE USAILI
tvlkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ruangwa anapenda

kuwatangazia wombaji wa kazi ya Mtendaji wa Kijiji III waliokidhi vigezo vya

kuitwa kwenye usaili kufuatia tangazo la nafasi za kazi lililotolewa terehe

L410912020 kwa mujibu wa kibali cha Ajira Mbadala chenye kumb.Na

FA.L7O372|OL|L16 cha tarehe 07 Agosti, 2020 kutoka kwa katibu Mkuu (UTUMISHI)

Ofisi ya Rais Menejiment ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora,kuwa usaili utafanyika

siku ya tarehe 05 Novemba,2O2O

MAELEKEZO MUHIMU KWA WASAILIWA
1. Kila msailiwa anatakiwa kufika na Vyeti halisi (Original Ceftificates) vya kidato

cha IV/VI, taaluma (NTA Level "V"),cheti cha kuzaliwa.

"Provisional Results, testimonials na Result slips" hazitakubalika
2. Kila msailiwa anatakiwa kufika na kitambulisho kwa ajili ya utambuzi kati ya

vifuatavyo:- Kitambulisho cha mpiga kura, kitambulisho cha Uraia, Leseni ya

Udereva, Hati ya kusaflria au kitambulisho cha bima ya afya.

3. Wasailiwa waliosoma nje ya nchi wanatakiwa wahakikishe vyeti vyao

vimehakikiwa na mamlaka husika

4. Kila msailiwa atajigharamia nauli, chakula, malazi na gharama nyinginezo.

5. Wasailiwa wanaaswa kuzingatia muda

6. Usaili utakuwa wa mahojiano (Oral Interview) ambao utafanyika katika Ukumbi

wa Mwenyekiti wa Halmashauri kuanzia saa 2:00 Asubuhi.
7. Waombaji ambao majina yao hayakuorodheshwa wahesabu kuwa maombi yao

hayakukidhi sifa kwenye usaili huu

B. Mawasiliano yoyote yapitie anwani ya Mkurugenzi Mtendaji Halmashauri ya

Wilaya ya Ruangwa, kinyume na hivyo Halmashauri haitahusika na mawasiliano

ambayo hayakufuata utaratibu
9. Orodha ya majina ya wasailiwa i
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HALMASHAURI YA WILAYA YA RUANGWA

ORODHA YA WAOMBAII NAFASI ZA KAZI WATENDAJI WA KIJIJI III WALIOCHAGULIWA KUFANYA

usArlr NoVEMBA 05, 2020

SN JINA KAMILI ANUANI JINSI UMRI KIWANGO CHA ELIMU

1 MARY MBAWAI-A S.L.P 51 RUANGWA KE 26

KIDATO CHA

NNE/ASTASHAHADA YA

MAENDELEO YA JAMII

2

FAUMENSIA F.

MATEMU S.L.P28OO4 KISAMWE KE 26

KIDATO CHA

NNE/ASTASHAHADA YA

MAENDELEO YA JAMII

3 SHABANI SAID KUZIWA S.L.P 49 RUANGWA ME 30

KIDATO CHA

NNE/ASTASHAHADA YA

SHERIA

A SALUSTINA KALINGA S.L.P 10 NDANDA KE 26

KIDATO CHA

NNE/ASTASHAHADA YA

SHERIA

E ABDALLAH Y. MRISHO S.L.P 291 NACHINGWEA ME 29

KIDATO CHA

NNE/ASTASHAHADA YA

USIMAMIZI WA FEDHA

6

RAMADHANI WAZIRI
RAMADHANI s.L.P, DSM ME 2L

KIDATO CHA

NNE/ASTASHAHADA YA

RASIRIMALI WATU

AMINA ABDAI.A KIDOLE s.1.P,160 KILWA KE 22

KIDATO CHA

NNE/ASTASHAHADA YA

MAENDELEO YA JAMII

8 BAKARIA A. MPILIKENE S.1.P,51 RUANGWA ME 28

KIDATO CHA

NNE/ASTASHAHADA YA

MAENDELEO YA JAMII

c WINIFRDA MOSES S.1.P,92 MTWARA KE 23

KIDATO CHA

NNE/ASTASHAHADA YA

MAENDELEO YA JAMII

1C SHABINA MOHAMEDI S.L.P 60 MASASI KE 25

KIDATO CHA

NNE/ASTASHAHADA YA

MAENDELEO YA JAMII

11

CHRISTINA W.
MTEWELE S.L.P 51 RUANGWA KE 24

KIDATO CHA

NNE/ASTASHAHADA YA

RASMALI WATU

-12
LEOCADIA WAKUSIMA
TIBIHENDA S.L.P 54 RUANGWA KE 30

KIDATO CHA

NNE/ASTASHAHADA YA

MAENDELEO YA JAMII



13

t4

LICHILA S. CHILUNGO S.L.P 51 RUANGWA ME 22

KIDATO CHA
NNE/ASTASHAHADA YA
MAENDELEO YA JAMTT

CONSOLATA PHILIBERT S.L.P 51 RUANGWA KE 23

KIDATO CHA
NNE/ASTASHAHADA YA
MSMALI WATU

15

16

L7

UZIA MKABAINABUM
RAZARO

KE 23

IKTDATO CHA
NNE/ASTASHAHADA YA
MAENDELEO YA JAMII
KIDATO CHA
NNE/ASTASHAHADA YA
MAENDELEO YA JAMII

S.L.P 51 RUANGWA

MARIA FABIAN S.L.P 60 MASASI KE 24

JANE JULIUS NYITARA s.L.P, 75713 DSM KE 25

IKTDATO CHA NNE

I/ASTASHAHADA YA

LUSIMAMIZI WA FEDHA

IKIDATO CHA

INNE/ASTASHAHADA YA
UTAWALA

-

KIDATO CHA
NNE/ASTASHAHADA YA
SHERIA

1

19

20

ZULFA OMARY s,1.P,1214 NACHINGWEA KE 30

AMOS MZOKE S.L.P 140 MBEYA ME 26

LUKIA MWANUKE S.L.P 51 RUANGWA KE 27

NNE/ASTASHAHADA YA
MIPANGO YA MAENDELEO
VIJIJINI

2t JANE JULIUS NYITARA s.L.P, 75713 DSM KE 25

KIDATO CHA NNE

/ASTASHAHADA YA
USIMAMIZI WA FEDHA


